Gửi tin nhắn
Giá tốt.  trực tuyến

Chi tiết sản phẩm

Nhà > các sản phẩm >
Ăng ten radar mảng pha
>
Bộ ghép hướng băng tần siêu rộng 6 Db 3 Db 1 Ghz 3 Ghz 2 6 Ghz 18 Ghz 280x187x40mm

Bộ ghép hướng băng tần siêu rộng 6 Db 3 Db 1 Ghz 3 Ghz 2 6 Ghz 18 Ghz 280x187x40mm

Tên thương hiệu: HAITIAN
Số mẫu: 08
MOQ: 10
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc HEFEI
Vật liệu:
Nhôm
Màu sắc:
Màu đen
Tần số làm việc (GHz):
20.0-30.0 ((-1dB)
Mất tích nhập (dB):
- Hai.5
Tần số băng chặn (GHz):
10M, ≥30dB 1000M, ≥80dB
Kích thước (mm):
280*187*40
Ánh sáng cao:

Bộ ghép hướng ống dẫn sóng 280x187x40mm

,

Bộ ghép định hướng 3 db 280x187x40mm

,

Bộ ghép định hướng 6 db 280x187x40mm

Mô tả sản phẩm

LC APC Duplex Fiber Patch Cord MM OM1 OM2 OM3 OM4 Terminator

 

Duplex LC APC MM OM1 OM2 OM3 OM4 Terminator Patchcord Patch Cable tùy chỉnh trắng đen vàng chiều dài

 

Đặc điểm
Thiết kế kết nối phù hợp với tiêu chuẩn IEC 61754-20
Mất tích nhập cực thấp và mất lợi nhuận cao
Địa hình và chất lượng mặt cuối vượt trội hơn tiêu chuẩn IEC và Telcordia
LSZH, OFNP, OFNR
Các vật liệu phù hợp với RoHS và REACH
Tùy chọn khởi động ngắn có sẵn
Tùy chọn Unboot có sẵn

 

Bộ ghép hướng băng tần siêu rộng 6 Db 3 Db 1 Ghz 3 Ghz 2 6 Ghz 18 Ghz 280x187x40mm 0

 

Trung tâm nghiên cứu và phát triển của chúng tôi

 

Bộ ghép hướng băng tần siêu rộng 6 Db 3 Db 1 Ghz 3 Ghz 2 6 Ghz 18 Ghz 280x187x40mm 1

Chi tiết sản phẩm

Nhà > các sản phẩm >
Ăng ten radar mảng pha
>
Bộ ghép hướng băng tần siêu rộng 6 Db 3 Db 1 Ghz 3 Ghz 2 6 Ghz 18 Ghz 280x187x40mm

Bộ ghép hướng băng tần siêu rộng 6 Db 3 Db 1 Ghz 3 Ghz 2 6 Ghz 18 Ghz 280x187x40mm

Tên thương hiệu: HAITIAN
Số mẫu: 08
MOQ: 10
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc HEFEI
Hàng hiệu:
HAITIAN
Số mô hình:
08
Vật liệu:
Nhôm
Màu sắc:
Màu đen
Tần số làm việc (GHz):
20.0-30.0 ((-1dB)
Mất tích nhập (dB):
- Hai.5
Tần số băng chặn (GHz):
10M, ≥30dB 1000M, ≥80dB
Kích thước (mm):
280*187*40
Số lượng đặt hàng tối thiểu:
10
Ánh sáng cao:

Bộ ghép hướng ống dẫn sóng 280x187x40mm

,

Bộ ghép định hướng 3 db 280x187x40mm

,

Bộ ghép định hướng 6 db 280x187x40mm

Mô tả sản phẩm

LC APC Duplex Fiber Patch Cord MM OM1 OM2 OM3 OM4 Terminator

 

Duplex LC APC MM OM1 OM2 OM3 OM4 Terminator Patchcord Patch Cable tùy chỉnh trắng đen vàng chiều dài

 

Đặc điểm
Thiết kế kết nối phù hợp với tiêu chuẩn IEC 61754-20
Mất tích nhập cực thấp và mất lợi nhuận cao
Địa hình và chất lượng mặt cuối vượt trội hơn tiêu chuẩn IEC và Telcordia
LSZH, OFNP, OFNR
Các vật liệu phù hợp với RoHS và REACH
Tùy chọn khởi động ngắn có sẵn
Tùy chọn Unboot có sẵn

 

Bộ ghép hướng băng tần siêu rộng 6 Db 3 Db 1 Ghz 3 Ghz 2 6 Ghz 18 Ghz 280x187x40mm 0

 

Trung tâm nghiên cứu và phát triển của chúng tôi

 

Bộ ghép hướng băng tần siêu rộng 6 Db 3 Db 1 Ghz 3 Ghz 2 6 Ghz 18 Ghz 280x187x40mm 1