Gửi tin nhắn
Giá tốt.  trực tuyến

Chi tiết sản phẩm

Nhà > các sản phẩm >
Ăng ten radar mảng pha
>
Bộ chia điện 100MHz 18GHz và bộ ghép hướng Ống dẫn sóng Bộ lọc sóng hài công suất cao

Bộ chia điện 100MHz 18GHz và bộ ghép hướng Ống dẫn sóng Bộ lọc sóng hài công suất cao

Tên thương hiệu: HAITIAN
Số mẫu: 06
MOQ: 10
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc HEFEI
Vật liệu:
Nhôm
Phạm vi tần số:
100 MHz-18GHz
Ban nhạc vượt qua:
3dB
Tần số làm việc (GHz):
0,337-0,343(-1dB)
Mất tích nhập (dB):
- Một.5
Tần số băng chặn (GHz):
0.349,≥45dB
Ánh sáng cao:

Bộ ghép định hướng vi sóng 18GHz

,

bộ lọc sóng hài 100MHz

,

bộ ghép định hướng ống dẫn sóng công suất cao

Mô tả sản phẩm

LC APC Duplex Fiber Patch Cord MM OM1 OM2 OM3 OM4 Terminator

 

Duplex LC APC MM OM1 OM2 OM3 OM4 Terminator Patchcord Patch Cable tùy chỉnh trắng đen vàng chiều dài

 

Đặc điểm
Thiết kế kết nối phù hợp với tiêu chuẩn IEC 61754-20
Mất tích nhập cực thấp và mất lợi nhuận cao
Địa hình và chất lượng mặt cuối vượt trội hơn tiêu chuẩn IEC và Telcordia
LSZH, OFNP, OFNR
Các vật liệu phù hợp với RoHS và REACH
Tùy chọn khởi động ngắn có sẵn
Tùy chọn Unboot có sẵn

 

Bộ chia điện 100MHz 18GHz và bộ ghép hướng Ống dẫn sóng Bộ lọc sóng hài công suất cao 0

 

Trung tâm nghiên cứu và phát triển của chúng tôi

 

Bộ chia điện 100MHz 18GHz và bộ ghép hướng Ống dẫn sóng Bộ lọc sóng hài công suất cao 1

Chi tiết sản phẩm

Nhà > các sản phẩm >
Ăng ten radar mảng pha
>
Bộ chia điện 100MHz 18GHz và bộ ghép hướng Ống dẫn sóng Bộ lọc sóng hài công suất cao

Bộ chia điện 100MHz 18GHz và bộ ghép hướng Ống dẫn sóng Bộ lọc sóng hài công suất cao

Tên thương hiệu: HAITIAN
Số mẫu: 06
MOQ: 10
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc HEFEI
Hàng hiệu:
HAITIAN
Số mô hình:
06
Vật liệu:
Nhôm
Phạm vi tần số:
100 MHz-18GHz
Ban nhạc vượt qua:
3dB
Tần số làm việc (GHz):
0,337-0,343(-1dB)
Mất tích nhập (dB):
- Một.5
Tần số băng chặn (GHz):
0.349,≥45dB
Số lượng đặt hàng tối thiểu:
10
Ánh sáng cao:

Bộ ghép định hướng vi sóng 18GHz

,

bộ lọc sóng hài 100MHz

,

bộ ghép định hướng ống dẫn sóng công suất cao

Mô tả sản phẩm

LC APC Duplex Fiber Patch Cord MM OM1 OM2 OM3 OM4 Terminator

 

Duplex LC APC MM OM1 OM2 OM3 OM4 Terminator Patchcord Patch Cable tùy chỉnh trắng đen vàng chiều dài

 

Đặc điểm
Thiết kế kết nối phù hợp với tiêu chuẩn IEC 61754-20
Mất tích nhập cực thấp và mất lợi nhuận cao
Địa hình và chất lượng mặt cuối vượt trội hơn tiêu chuẩn IEC và Telcordia
LSZH, OFNP, OFNR
Các vật liệu phù hợp với RoHS và REACH
Tùy chọn khởi động ngắn có sẵn
Tùy chọn Unboot có sẵn

 

Bộ chia điện 100MHz 18GHz và bộ ghép hướng Ống dẫn sóng Bộ lọc sóng hài công suất cao 0

 

Trung tâm nghiên cứu và phát triển của chúng tôi

 

Bộ chia điện 100MHz 18GHz và bộ ghép hướng Ống dẫn sóng Bộ lọc sóng hài công suất cao 1